- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $10.568 | $10.57 |
Mga pagtutukoy ng V6D1S00B-CZY00-000 Tech
Carling Technologies - V6D1S00B-CZY00-000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Carling Technologies - V6D1S00B-CZY00-000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Carling Technologies |
| Boltahe Rating - DC | 12 V |
| pagwawakas Style | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) |
| Lumipat Function | On-Off-On |
| serye | Contura® V |
| Panel ginupit Dimensions | Rectangular - 36.83mm x 21.08mm |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Panel Mount, Snap-In |
| Mechanical Life | 150,000 Cycles |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Papasok Proteksyon | IP66/IP68 - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - |
| Illumination Uri, Kulay | - |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 100,000 Cycles |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20A (DC) |
| Color - Actuator / Cap | White |
| paligid | SPDT |
| Type actuator | Convex (Reverse V) |
| actuator Ang pagmarka | No Marking |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9065 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Carling Technologies V6D1S00B-CZY00-000.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | V6D1S00B-AZY00-000 | V6D1S00B-CZB00-000 | V6D1S00B-CZC00-000 | V6D1S00B-BZB00-000 |
| Manufacturer | Carling Technologies | Carling Technologies | Carling Technologies | Carling Technologies |
| serye | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Illumination Uri, Kulay | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| actuator Ang pagmarka | - | - | - | - |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type actuator | - | - | - | - |
| Color - Actuator / Cap | - | - | - | - |
| Panel ginupit Dimensions | - | - | - | - |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| paligid | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
V6D1S00B-CZC00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00C-AZB00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-EZC00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00C-00000-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-BZC9T-300Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-GZCAJ-100Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-BZB00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-AZH00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-AZC84-200Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-GZC00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-AZCAT-200Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-AZC8F-100Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00C-AZC84-100Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-AZY00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-DZC00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-GZC1R-100Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00B-CZB00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKER
V6D1S00C-AZC00-000Carling TechnologiesSWITCH ROCKERAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.