- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
F Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $331.90 | $331.90 |
Mga pagtutukoy ng FA1-B4-14-825-12A-BG Tech
Carling Technologies - FA1-B4-14-825-12A-BG Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Carling Technologies - FA1-B4-14-825-12A-BG
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Carling Technologies |
| Boltahe Rating - DC | 125 V |
| Boltahe Rating - AC | 277 V |
| serye | F |
| Package | Bulk |
| Bilang ng mga pole | 1 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Illumination Boltahe (Nominal) | - |
| pagbibigay-liwanag | None |
| Kasalukuyang rating (amps) | 250A |
| Type breaker | Magnetic (Hydraulic Delay) |
| Ahensya ng pag -apruba | CCC, cULus, UL489 |
| Type actuator | Lever |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.20.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Carling Technologies FA1-B4-14-825-12A-BG.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | FA1-B4-12-825-12A-BG | FA1-B4-14-815-12A-BG | FA1-B4-16-820-12A-BG | FA1-B9-12-825-12A-BG |
| Manufacturer | Carling Technologies | Carling Technologies | Carling Technologies | Carling Technologies |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| Bilang ng mga pole | - | - | - | - |
| pagbibigay-liwanag | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Type breaker | - | - | - | - |
I -download ang FA1-B4-14-825-12A-BG PDF Datasheets at Carling Technologies na dokumentasyon para sa FA1-B4-14-825-12A-BG - Carling Technologies.
FA1-B9-14-810-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-14-825-42B-BACarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B9-12-825-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B9-12-815-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-16-912-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B2-24-825-32A-FGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-12-825-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B2-24-815-32A-FGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B3-12-912-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-16-820-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-12-912-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B9-12-815-32A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-11-825-12A-BJCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-11-912-12A-BJCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B9-14-810-22A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B2-24-912-32A-FGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-16-810-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKER
FA1-B4-14-815-12A-BGCarling TechnologiesCIRCUIT BREAKERAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.