- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng CA3100E16-11SBA176-05 Tech
ITT Cannon, LLC - CA3100E16-11SBA176-05 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa ITT Cannon, LLC - CA3100E16-11SBA176-05
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Cannon (ITT Cannon) |
| boltahe Rating | 50V |
| pagwawakas | Solder Cup |
| shielding | - |
| Shell Sukat, MIL | - |
| Shell Sukat - Insert | 16-11 |
| shell Material | Aluminum Alloy |
| shell Finish | Olive Drab Cadmium |
| serye | MIL-DTL-5015, CA-B |
| Pangunahing materyal | Metal |
| Package | Bulk |
| Oryentasyon | N (Normal) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 2 |
| Salalayan Type | Panel Mount |
| Salalayan Tampok | Flange |
| Papasok Proteksyon | IP67 - Dust Tight, Waterproof |
| Mga tampok | Strain Relief |
| Type pangkabit | Reverse Bayonet Lock |
| Kasalukuyang rating (amps) | 41A |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 19.7µin (0.50µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold |
| Type connector | Receptacle, Female Sockets |
| kulay | Olive Drab |
| Base Number Product | CA310 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa ITT Cannon, LLC CA3100E16-11SBA176-05.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CA3100E16-11SB03-05A232 | CA3100E16-11SBF80-05 | CA3100E16-11SB03-05 | CA3100E16-11SB02-05 |
| Manufacturer | ITT Cannon, LLC | ITT Cannon, LLC | ITT Cannon, LLC | ITT Cannon, LLC |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| shell Finish | - | - | - | - |
| Pangunahing materyal | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| shell Material | - | - | - | - |
| Oryentasyon | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Shell Sukat - Insert | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Shell Sukat, MIL | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Tampok | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| kulay | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
CA3100E16-11SB02-05ITT Cannon, LLCCB 2C 2#12 SKT RECP WALL
CA3100E16-11SBF80ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SF80ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SF9ITT Cannon, LLCER 2C 2#12 SKT RECP WALL
CA3100E16-11SB03-05A232ITT Cannon, LLCCB 2C 2#12 SKT RECP WALL
CA3100E16-11SB05-15ITT Cannon, LLCCB 2C 2#12 SKT RECP WALL
CA3100E16-11SWBITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILV SLDR CUP
CA3100E16-11SBITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILV SLDR CUP
CA3100E16-11SXB-02ITT Cannon, LLCCIRCULAR
CA3100E16-11SB03ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SF80DNITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SB-02ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SB03-05ITT Cannon, LLCCB 2C 2#12 SKT RECP WALL
CA3100E16-11SXBITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILV SLDR CUP
CA3100E16-11SB14ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SBF80-05ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SF183ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMP
CA3100E16-11SB15ITT Cannon, LLCCONN RCPT FMALE 2P SILVER CRIMPAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.