- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.489 | $0.49 |
Mga pagtutukoy ng 416F38423ILR Tech
CTS-Frequency Controls - 416F38423ILR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa CTS-Frequency Controls - 416F38423ILR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | CTS Corporation |
| uri | MHz Crystal |
| Sukat / Dimension | 0.063' L x 0.047' W (1.60mm x 1.20mm) |
| serye | 416 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 4-SMD, No Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Mode | Fundamental |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Load kapasidad | 12pF |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.018' (0.45mm) |
| dalas tolerance | ±20ppm |
| dalas Katatagan | ±30ppm |
| dalas | 38.4 MHz |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | 60 Ohms |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.60.0060 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa CTS-Frequency Controls 416F38423ILR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 416F38423ILT | 416F38423IKR | 416F38423IDR | 416F38423ITR |
| Manufacturer | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| operating Mode | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Load kapasidad | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| dalas tolerance | - | - | - | - |
I -download ang 416F38423ILR PDF Datasheets at CTS-Frequency Controls na dokumentasyon para sa 416F38423ILR - CTS-Frequency Controls.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.