- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Impormasyon sa Kapaligiran
RoHS Filters, Crystals, Oscillators.pdfMga pagtutukoy ng 353SB5I742R Tech
CTS-Frequency Controls - 353SB5I742R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa CTS-Frequency Controls - 353SB5I742R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | CTS Corporation |
| Boltahe - Supply | 5V |
| uri | VCXO |
| Sukat / Dimension | 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm) |
| serye | 353 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | HCMOS |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.055" (1.40mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±25ppm |
| dalas | 74.25 MHz |
| Current - Supply (Max) | 30mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - |
| Base Resonator | Crystal |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa CTS-Frequency Controls 353SB5I742R.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 353SB5I742T | 353SB5I74AR | 353SB5I74AT | 353SB5I777R |
| Manufacturer | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| dalas | - | - | - | - |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
I -download ang 353SB5I742R PDF Datasheets at CTS-Frequency Controls na dokumentasyon para sa 353SB5I742R - CTS-Frequency Controls.
353SB5I74ARCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 74.1758MHZ HCMOS
353SB5I600TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 60.0000MHZ HCMOS
353SB5I777RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 77.7600MHZ HCMOS
353SB5I74ATCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 74.1758MHZ HCMOS
353SB6A021RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 2.0480MHZ HCMOS
353SB5I491TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 49.1520MHZ HCMOS
353SB5I614RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 61.4400MHZ HCMOS
353SB6A021TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 2.0480MHZ HCMOS
353SB5I500TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 50.0000MHZ HCMOS
353SB6A015RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 1.5440MHZ HCMOS
353SB5I742TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 74.2500MHZ HCMOS
353SB5I777TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 77.7600MHZ HCMOS
353SB5I655TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 65.5360MHZ HCMOS
353SB5I655RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 65.5360MHZ HCMOS
353SB5I600RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 60.0000MHZ HCMOS
353SB5I614TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 61.4400MHZ HCMOS
353SB5I500RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 50.0000MHZ HCMOS
353SB6A015TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 1.5440MHZ HCMOSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.