- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MCH/MCHN Types Datasheet.pdfPcn iba pa
Mult Dev EOL 7/Oct/2019.pdfHTML Datasheet
MCH/MCHN Types Datasheet.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Compliance Declaration CDE.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $64.69 | $64.69 |
| 200+ | $25.81 | $5,162.00 |
| 500+ | $24.95 | $12,475.00 |
| 1000+ | $24.52 | $24,520.00 |
Mga pagtutukoy ng MCHN38FM390J Tech
Cornell Dubilier Electronics (CDE) - MCHN38FM390J Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Cornell Dubilier Electronics (CDE) - MCHN38FM390J
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | CDE (Cornell Dubilier Electronics) |
| Boltahe - Rated | 4 kV |
| pagpapaubaya | ±5% |
| Sukat / Dimension | 0.380" L x 0.380" W (9.65mm x 9.65mm) |
| serye | MCHN |
| Package / Kaso | Nonstandard SMD |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.120" (3.05mm) |
| Mga tampok | RF, High Q, Low Loss |
| dielectric Material | Mica |
| kapasidad | 39 pF |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.29.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Cornell Dubilier Electronics (CDE) MCHN38FM390J.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MCHN38FM390J-Y | MCHN38FM390G | MCHN38FM330J-Y | MCHN38FM330J |
| Manufacturer | Cornell Dubilier Electronics (CDE) | Cornell Dubilier Electronics (CDE) | Cornell Dubilier Electronics (CDE) | Cornell Dubilier Electronics (CDE) |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| kapasidad | - | - | - | - |
| dielectric Material | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang MCHN38FM390J PDF Datasheets at Cornell Dubilier Electronics (CDE) na dokumentasyon para sa MCHN38FM390J - Cornell Dubilier Electronics (CDE).
MCHN38FM390GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM680GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM330J-RLCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM330GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM560GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM470GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMD
MCHN38FM270GCornell Dubilier Electronics (CDE)CAPACITOR MICA SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.