- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
PTS 815 Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.104 | $0.10 |
Mga pagtutukoy ng PTS815 SJK 250 SMTR LFS Tech
C&K - PTS815 SJK 250 SMTR LFS Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa C&K - PTS815 SJK 250 SMTR LFS
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | C&K |
| pagwawakas Style | J Lead |
| Lumipat Travel | 0.20mm |
| Lumipat Function | Off-Mom |
| serye | PTS815 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| balangkas | 4.20mm x 3.20mm |
| operating Temperature | -20°C ~ 70°C |
| operating Force | 250gf |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Mechanical Life | 50,000 Cycles |
| Papasok Proteksyon | IP40 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Illumination Boltahe (Nominal) | - |
| Illumination Uri, Kulay | - |
| pagbibigay-liwanag | Non-Illuminated |
| Mga tampok | - |
| Contact Rating @ Boltahe | 0.05A @ 12VDC |
| paligid | SPST-NO |
| Base Number Product | PTS815 |
| Type actuator | Oval Button |
| actuator Oryentasyon | Top Actuated |
| actuator Material | - |
| Actuator Haba, Right Angle | - |
| Actuator Taas off PCB, Vertical | 2.50mm |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9031 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa C&K PTS815 SJK 250 SMTR LFS.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | PTS815 SJG 250 SMTR LFS | PTS810 SJK 250 SMTR LFS | PTS815 SJM 250 SMTR LFS | PTS810 SJS 250 SMTR LFS |
| Manufacturer | C&K | C&K | C&K | C&K |
| Lumipat Travel | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Contact Rating @ Boltahe | - | - | - | - |
| pagbibigay-liwanag | - | - | - | - |
| balangkas | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| operating Force | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| actuator Material | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| Illumination Uri, Kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Actuator Haba, Right Angle | - | - | - | - |
| Actuator Taas off PCB, Vertical | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| actuator Oryentasyon | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
I -download ang PTS815 SJK 250 SMTR LFS PDF Datasheets at C&K na dokumentasyon para sa PTS815 SJK 250 SMTR LFS - C&K.
PTS810SJK250SMTRLFSC&K
PTS6WHST1-8-33SAmphenol Industrial OperationsPTSE 3C 3#20 SKT PLUG
PTS810SJM250SMTRLFSC&K
PTS810 SJM250SMTRLFSS&KAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.