- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng SDR0503-680K Tech
Bourns Inc. - SDR0503-680K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Bourns Inc. - SDR0503-680K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Bourns, Inc. |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.197' L x 0.189' W (5.00mm x 4.80mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | SDR0503 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 20 @ 2.52MHz |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 1 kHz |
| inductance | 68 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.130' (3.30mm) |
| Frequency - Self Resonant | 12MHz |
| DC pagtutol (DCR) | 760mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 450 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 600mA |
| Base Number Product | SDR0503 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Bourns Inc. SDR0503-680K.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SDR0503-680KL | SDR0503-681KL | SDR0503-560KL | SDR0503-681K |
| Manufacturer | Bourns Inc. | Bourns Inc. | Bourns Inc. | Bourns Inc. |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| uri | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| shielding | - | - | - | - |
I -download ang SDR0503-680K PDF Datasheets at Bourns Inc. na dokumentasyon para sa SDR0503-680K - Bourns Inc..
SDR0602-100MLBourns Inc.FIXED IND 10UH 1A 240 MOHM SMD
SDR0602-100MBourns, Inc.Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.