- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfDatasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.872 | $1.87 |
Mga pagtutukoy ng 3386V-1-102 Tech
Bourns Inc. - 3386V-1-102 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Bourns Inc. - 3386V-1-102
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Bourns, Inc. |
| pagpapaubaya | ±10% |
| pagwawakas Style | PC Pins |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C |
| Sukat / Dimension | Square - 0.375' x 0.375' Face (9.53mm x 9.53mm) |
| serye | Trimpot® 3386 - Sealed |
| resistive Material | Cermet |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| panel Mode | 1 kOhms |
| Power (Watts) | 0.5W, 1/2W |
| Package | Tube |
| Bilang ng mga lumiliko | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Base Number Product | 3386V |
| Type adjustment | Side Adjustment |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.40.8050 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Bourns Inc. 3386V-1-102.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 3386V-1-102LF | 3386V-1-105LF | 3386V-1-152 | 3386V-1-152LF |
| Manufacturer | Bourns Inc. | Bourns Inc. | Bourns Inc. | Bourns Inc. |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Bilang ng mga lumiliko | - | - | - | - |
| resistive Material | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| panel Mode | - | - | - | - |
| Type adjustment | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
I -download ang 3386V-1-102 PDF Datasheets at Bourns Inc. na dokumentasyon para sa 3386V-1-102 - Bourns Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.