- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Pcn iba pa
Multiple Devices 16/Apr/2015.pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 30/Oct/2014.pdfHTML Datasheet
S558-5999-AF-F.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.506 | $8.51 |
| 320+ | $3.394 | $1,086.08 |
| 640+ | $3.281 | $2,099.84 |
| 960+ | $3.225 | $3,096.00 |
Mga pagtutukoy ng S558-5999-AF-F Tech
Bel Fuse Inc. - S558-5999-AF-F Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Bel Fuse Inc. - S558-5999-AF-F
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Bel Fuse, Inc. |
| timbang | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | 1CT:1CT Transmitter, 1CT:1CT Receiver |
| Type transformer | LAN 10/100 Base-T |
| Sukat / Dimension | 1.100" L x 0.476" W (27.94mm x 12.09mm) |
| serye | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| inductance | 350µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.236" (5.99mm) |
| ET (volt-time) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.31.2000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Bel Fuse Inc. S558-5999-AF-F.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S558-5999-AC-F | S558-5999-AM-F | S558-5999-79-F | S558-5999-K6-F |
| Manufacturer | Bel Fuse Inc. | Bel Fuse Inc. | Bel Fuse Inc. | Bel Fuse Inc. |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| ET (volt-time) | - | - | - | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Type transformer | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| timbang | - | - | - | - |
I -download ang S558-5999-AF-F PDF Datasheets at Bel Fuse Inc. na dokumentasyon para sa S558-5999-AF-F - Bel Fuse Inc..
S558-5999-47Bel Power Solutions
S558-5999-E5Bel Power Solutions
S558-5999-39Bel Fuse, Inc.
S558-5999-GOBEI Sensors / Sensata Technologies
S558-5999-JOBel Fuse, Inc.
S558-5999-79Bel Fuse, Inc.
S558-5999-K8BEI Sensors / Sensata Technologies
S558-5999-79-FBel Fuse Inc.XFRMR MODULE LAN 10/100BT DUAL
S558-5999-46Bel Fuse, Inc.
S558-5999-K6-FBel Fuse Inc.XFRMR MOD LAN 10/100BT 12P SMD
S558-5999-L-1-FBel Power Solutions
S558-5999-A3Bel Power Solutions
S558-5999-95BLEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.