- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $7.243 | $7.24 |
| 200+ | $2.891 | $578.20 |
| 500+ | $2.794 | $1,397.00 |
| 1000+ | $2.746 | $2,746.00 |
Mga pagtutukoy ng HCPL-2411#300 Tech
Broadcom Limited - HCPL-2411#300 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Broadcom Limited - HCPL-2411#300
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Avago Technologies (Broadcom) |
| Boltahe - Supply | 4.75V ~ 5.25V |
| Boltahe - Isolation | 2500Vrms |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | 1.3V |
| Supplier aparato Package | 8-DIP Gull Wing |
| serye | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | 20ns, 10ns |
| Pagpapalaganap Pagkaantala tpLH / tpHL (Max) | 55ns, 55ns |
| Package / Kaso | 8-SMD, Gull Wing |
| Package | Tube |
| Type output | Tri-State |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Channels | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Inputs - Side 1 / Side 2 | 1/0 |
| Type input | DC |
| Rate data | 40MBd |
| Current - Output / Channel | 25 mA |
| Current - DC Ipasa (Kung) (Max) | 10mA |
| Common Mode lumilipas kaligtasan sa sakit (Min) | 1kV/µs |
| Base Number Product | HCPL-2411 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.49.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Broadcom Limited HCPL-2411#300.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HCPL-2411-300E | HCPL-2411#060 | HCPL-2411#500 | HCPL-2411-000E |
| Manufacturer | Broadcom Limited | Broadcom Limited | Broadcom Limited | Broadcom Limited |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Channels | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Rate data | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Current - DC Ipasa (Kung) (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | - | - | - | - |
| Pagpapalaganap Pagkaantala tpLH / tpHL (Max) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Output / Channel | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Inputs - Side 1 / Side 2 | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Common Mode lumilipas kaligtasan sa sakit (Min) | - | - | - | - |
I -download ang HCPL-2411#300 PDF Datasheets at Broadcom Limited na dokumentasyon para sa HCPL-2411#300 - Broadcom Limited.
HCPL-2410-000E
HCPL-2410AGAVO
HCPL-2430-00YEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.