- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.724 | $2.72 |
| 200+ | $1.054 | $210.80 |
| 500+ | $1.018 | $509.00 |
| 1000+ | $0.999 | $999.00 |
Mga pagtutukoy ng 6331G2 Tech
Anderson Power Products, Inc. - 6331G2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Anderson Power Products, Inc. - 6331G2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Anderson Power Products |
| wire gauge | 10-12 AWG |
| boltahe Rating | 600 V |
| pagwawakas | Crimp |
| serye | SB® 50 |
| tarik | - |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -20°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon | 2 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polycarbonate (PC) |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Spring Retention |
| Kasalukuyang rating (amps) | 50 A |
| Contact Material | Copper Alloy |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | Silver |
| Type connector | Non-Gendered |
| connector Style | 2 Poles |
| kulay | Red |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Anderson Power Products, Inc. 6331G2.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 6331G12 | 6331G10 | 6331G7 | 6331G6 |
| Manufacturer | Anderson Power Products, Inc. | Anderson Power Products, Inc. | Anderson Power Products, Inc. | Anderson Power Products, Inc. |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| connector Style | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| wire gauge | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
63328-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN MAG TERM 27-30AWG QC 0.250
63318-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN SPLICE 20 AWG CRIMP
6334-201-09149TE Connectivity Deutsch ConnectorsPLUG ASSY
6331G10Anderson Power Products, Inc.SB50 CONN.GREEN #10 AWG
6331G1Anderson Power Products, Inc.992G1 KIT W/ 6AWG CONTACTS
6331G5Anderson Power Products, Inc.992G4 KIT W/ 6AWG CONTACTS
6331G11Anderson Power Products, Inc.SB50 CONN.ORANGE #6 AWG
6331G9Anderson Power Products, Inc.SB50 CONN.GREEN #6 AWG
6331G3Anderson Power Products, Inc.992G2 KIT W/2- 6 AWG CONTACTS
6331G7Anderson Power Products, Inc.992G5KIT W/ 6AWG CONTACTS
6331G8Anderson Power Products, Inc.SB50A CONN #10 YELLOW
6331G6Anderson Power Products, Inc.992G4 KIT W/ 10-12 AWG CONTACTS
6331G12Anderson Power Products, Inc.SB50 CONN.ORANGE #10 AWG
6331G4Anderson Power Products, Inc.992G2 KIT W/ 10-12AWG CONTACTSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.