- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MAX3080E-89E.pdfGabay sa Numero ng Bahagi
Part Numbering System.pdfPCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Maxim Integrated REACH.pdf Red Phosphorous Certificate.pdf Maxim Integrated RoHS Cert.pdfMga pagtutukoy ng MAX3083ECPD+ Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX3083ECPD+ Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX3083ECPD+
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Boltahe - Supply | 4.75V ~ 5.25V |
| uri | Transceiver |
| Supplier aparato Package | 14-PDIP |
| serye | - |
| Tatanggap Hysteresis | 100 mV |
| protokol | RS422, RS485 |
| Package / Kaso | 14-DIP (0.300', 7.62mm) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | 1/1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| dyupleks | Full |
| Rate data | 500kbps |
| Base Number Product | MAX3083 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX3083ECPD+.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX3083CPD+ | MAX3083ECSD+T | MAX3083EPD+ | MAX3083CSD+ |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| dyupleks | - | - | - | - |
| Rate data | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | - | - | - | - |
| Tatanggap Hysteresis | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| protokol | - | - | - | - |
I -download ang MAX3083ECPD+ PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX3083ECPD+ - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
MAX3083ECSD+Maxim
MAX3082ESA-TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX3083ECPDAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX3083EESD+TMaxim
MAX3083ECSDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.