- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MAX20408,10.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $6.45 | $6.45 |
| 200+ | $2.574 | $514.80 |
| 420+ | $2.489 | $1,045.38 |
| 840+ | $2.446 | $2,054.64 |
Mga pagtutukoy ng MAX20410AFOC/VY+ Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20410AFOC/VY+ Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20410AFOC/VY+
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.8V (5V) |
| Boltahe - Output (Max) | 10V |
| Boltahe - Input (Min) | 3V |
| Boltahe - Input (Max) | 36V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 17-FC2QFN (3.5x3.75) |
| serye | Automotive, AEC-Q100 |
| Package / Kaso | 17-PowerWFQFN |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Strip |
| Type output | Adjustable (Fixed) |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount, Wettable Flank |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 400kHz |
| Current - Output | 10A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX20410AFOC/VY+.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX20410AFOF/VY+ | MAX20410AFOA/VY+ | MAX20408AFOC/VY+ | MAX20410AFOD/VY+ |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| output Configuration | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
I -download ang MAX20410AFOC/VY+ PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX20410AFOC/VY+ - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
MAX20408EVKIT#Analog Devices Inc./Maxim IntegratedEVKIT FOR MAX2040836V FULLY SYNC
MAX20412ATJA/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20408AFOA/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 8A & 10A BUCK IN
MAX20412ATJC/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20410AFOF/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 10A BUCK IN P90
MAX20412ATJA/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20410AFOB/VY+TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX20410AFOB/VY+Maxim
MAX20411AAFHB/VY+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedFAMILY OF LV BUCK CONVERTERS UP
MAX20410AFOA/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 8A & 10A BUCK IN
MAX20412ATJC/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20410AFOD/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 8A & 10A BUCK INAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.