- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $29.54 | $29.54 |
| 200+ | $11.79 | $2,358.00 |
| 500+ | $11.39 | $5,695.00 |
| 1000+ | $11.20 | $11,200.00 |
Mga pagtutukoy ng 67L118-0184 Tech
Sensata-Airpax - 67L118-0184 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sensata-Airpax - 67L118-0184
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Airpax / Sensata Technologies |
| pagpapaubaya | ±9°F (±5°C) |
| pagwawakas Style | PC Pins |
| Ang paglipat Temperature | 244°F (118°C) |
| Ang paglipat Cycles | 20K |
| serye | 6700 |
| I-reset ang Temperature | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | TO-220-2 |
| Package | Tube |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Kasalukuyang Rating - DC | 0.5A (48V) |
| Kasalukuyang Rating - AC | - |
| paligid | SPST-NC |
| Base Number Product | 67L118 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9065 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sensata-Airpax 67L118-0184.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 67L115-0134 | 67L115-0349 | 67L120-0144 | 67L115-0286 |
| Manufacturer | Sensata-Airpax | Sensata-Airpax | Sensata-Airpax | Sensata-Airpax |
| I-reset ang Temperature | - | - | - | - |
| Ang paglipat Temperature | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Kasalukuyang Rating - DC | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Ang paglipat Cycles | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Kasalukuyang Rating - AC | - | - | - | - |
I -download ang 67L118-0184 PDF Datasheets at Sensata-Airpax na dokumentasyon para sa 67L118-0184 - Sensata-Airpax.
67L115PSensata-AirpaxTHERMOSTAT 115DEG C NC TO220-2
67L1200350AIRPAXAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.