- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfDatasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.924 | $0.92 |
Mga pagtutukoy ng 1718573009 Tech
Molex - 1718573009 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Molex - 1718573009
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Molex |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Shrouded - 1 Wall |
| serye | KK254, 171857 |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 9 |
| Salalayan Type | Through Hole, Right Angle |
| Material Flammability Rating | UL94 V-2 |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Polyamide (PA), Nylon |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Taas | 0.250' (6.35mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Friction Lock |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Brass |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.100' (2.54mm) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.265' (6.73mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | 60.0µin (1.52µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 60.0µin (1.52µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header |
| Base Number Product | 171857 |
| aplikasyon | Automotive, General Purpose, Medical, Telecommunications |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Molex 1718573009.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1718573006 | 1718573005 | 1718573008 | 1718573003 |
| Manufacturer | Molex | Molex | Molex | Molex |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - | - | - | - |
| shrouding | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
| estilo | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
I -download ang 1718573009 PDF Datasheets at Molex na dokumentasyon para sa 1718573009 - Molex.
1718574007MolexCONN HEADER R/A 7POS 2.54MM
1718572004MolexKK RPC 100 HDR FRLK RTAN 04 CKT
1718573011MolexCONN HEADER R/A 11POS 2.54MM
1718573010MolexCONN HEADER R/A 10POS 2.54MM
1718573005MolexCONN HEADER R/A 5POS 2.54MM
1718573008MolexCONN HEADER R/A 8POS 2.54MM
1718572012MolexKK RPC 100 HDR FRLK RTAN 12 CKT
1718574005MolexCONN HEADER R/A 5POS 2.54MM
1718573007MolexCONN HEADER R/A 7POS 2.54MM
1718573012MolexCONN HEADER R/A 12POS 2.54MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.