- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AIAP-02 Series Datasheet.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfHTML Datasheet
AICC,AIAP Series.pdf3D Mga Guhit
AIAP-02.pdf.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.229 | $0.23 |
| 200+ | $0.089 | $17.80 |
| 500+ | $0.086 | $43.00 |
| 1000+ | $0.084 | $84.00 |
Mga pagtutukoy ng AIAP-02-330K Tech
Abracon LLC - AIAP-02-330K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Abracon LLC - AIAP-02-330K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Abracon |
| uri | Wirewound |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.252' Dia x 0.551' L (6.40mm x 14.00mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | AIAP-02 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Axial |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material - Core | - |
| Inductance Frequency - Test | 1 kHz |
| inductance | 33 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Frequency - Self Resonant | - |
| DC pagtutol (DCR) | 76mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 2.2 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Abracon LLC AIAP-02-330K.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AIAP-02-331K | AIAP-02-390K | AIAP-02-332K | AIAP-02-183K |
| Manufacturer | Abracon LLC | Abracon LLC | Abracon LLC | Abracon LLC |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| uri | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
I -download ang AIAP-02-330K PDF Datasheets at Abracon LLC na dokumentasyon para sa AIAP-02-330K - Abracon LLC.
AIAP-02-3R9KAbracon LLCFIXED IND 3.9UH 7.3A 19 MOHM THAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.