- Jess***Jones
- 2026/04/17
HTML Datasheet
WxA,LxA_Capacitor Array (IPC).pdfMga pagtutukoy ng W2A2ZC104KAT2A Tech
KYOCERA AVX - W2A2ZC104KAT2A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KYOCERA AVX - W2A2ZC104KAT2A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | AVX (KYOCERA AVX) |
| Boltahe - Rated | 10 V |
| pagpapaubaya | ±10% |
| temperatura koepisyent | X7R |
| Supplier aparato Package | 0508 (1220 Metric) |
| Sukat / Dimension | 0.051' L x 0.083' W (1.30mm x 2.10mm) |
| serye | IPC |
| Ratings | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 0508 (1220 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Capacitors | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.037' (0.95mm) |
| dielectric Material | Ceramic |
| circuit Type | Isolated |
| kapasidad | 0.1µF |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KYOCERA AVX W2A2ZC104KAT2A.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | W2A2ZC104MAT2A | W2A2ZD105KAT2A | W2A2YD104KAT2A | W2A2ZC473KAT2A |
| Manufacturer | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| dielectric Material | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Capacitors | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| circuit Type | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang W2A2ZC104KAT2A PDF Datasheets at KYOCERA AVX na dokumentasyon para sa W2A2ZC104KAT2A - KYOCERA AVX.
W2A2ZC104MAT2FKYOCERA AVXCAP ARRAYAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.