- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng 18082A102KAT2A Tech
KYOCERA AVX - 18082A102KAT2A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KYOCERA AVX - 18082A102KAT2A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | AVX (KYOCERA AVX) |
| Boltahe - Rated | 200V |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Kapal (Max) | - |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.180' L x 0.080' W (4.57mm x 2.03mm) |
| serye | - |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 1808 (4520 Metric) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| kapasidad | 1000 pF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KYOCERA AVX 18082A102KAT2A.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 18082A222KAT2A | 18082A681KAT2A | 18082C223KAT2A | 18082A222JAT2A |
| Manufacturer | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ratings | - | - | - | - |
I -download ang 18082A102KAT2A PDF Datasheets at KYOCERA AVX na dokumentasyon para sa 18082A102KAT2A - KYOCERA AVX.
1808353Phoenix ContactCONN TERM BLK GUIDE RAIL GREEN
1808226Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 5POS 90DEG 2.5MM
1808260000WeidmüllerCONN TERM BLK END PLATE BLUE
1808242Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 7POS 90DEG 2.5MM
1808239Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 6POS 90DEG 2.5MM
1808213Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 4POS 90DEG 2.5MM
1808255Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 8POS 90DEG 2.5MM
18082C223KAT4AKYOCERA AVXCAP CER SMD
1808290000WeidmüllerCONN TERM BLK END PLATE BLUE
18082A681KAT2AKYOCERA AVXCAP CER SMD
1808300000WeidmüllerZNT 2.5 SAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.