- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng S0603-3N3H1 Tech
API Delevan Inc. - S0603-3N3H1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa API Delevan Inc. - S0603-3N3H1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | API Delevan |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±3% |
| Supplier aparato Package | 0603 (1608 Metric) |
| Sukat / Dimension | 0.062' L x 0.035' W (1.58mm x 0.89mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | S0603 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 18 @ 250MHz |
| Package / Kaso | 0603 (1608 Metric) |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Alumina |
| Inductance Frequency - Test | 250 MHz |
| inductance | 3.3 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.040' (1.02mm) |
| Frequency - Self Resonant | 6GHz |
| DC pagtutol (DCR) | 100mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 700 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa API Delevan Inc. S0603-3N3H1.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S0603-3N3H1D | S0603-3N3H1C | S0603-3N3H1B | S0603-3N3H1E |
| Manufacturer | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| uri | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| inductance | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
S0603-3N3G3BAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H1SAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G2EAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G3EAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H1BAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G3CAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G3API Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H2API Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H2BAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G2DAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H1DAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H1EAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H2CAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G3SAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H2DAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G2SAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3H1CAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SM
S0603-3N3G3DAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.3NH 700MA 100MOHM SMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.