- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
P1330(R) Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $7.571 | $7.57 |
| 200+ | $3.021 | $604.20 |
| 500+ | $2.92 | $1,460.00 |
| 1000+ | $2.871 | $2,871.00 |
Mga pagtutukoy ng P1330-123G Tech
API Delevan Inc. - P1330-123G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa API Delevan Inc. - P1330-123G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | API Delevan |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±2% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.325' L x 0.125' W (8.26mm x 3.18mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | P1330 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 1 kHz |
| inductance | 12 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.145' (3.68mm) |
| Frequency - Self Resonant | - |
| DC pagtutol (DCR) | 252mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 912 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 516mA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa API Delevan Inc. P1330-123G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | P1330-123H | P1330-122G | P1330-152G | P1330-124G |
| Manufacturer | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ratings | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
I -download ang P1330-123G PDF Datasheets at API Delevan Inc. na dokumentasyon para sa P1330-123G - API Delevan Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.