- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MIL1331 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.144 | $8.14 |
Mga pagtutukoy ng MIL1331-332K Tech
API Delevan Inc. - MIL1331-332K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa API Delevan Inc. - MIL1331-332K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | API Delevan |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.325" L x 0.125" W (8.26mm x 3.18mm) |
| shielding | Shielded |
| serye | MIL1331 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 49 @ 7.9MHz |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Iron |
| Inductance Frequency - Test | 7.9 MHz |
| inductance | 3.3 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.145" (3.68mm) |
| Frequency - Self Resonant | 80MHz |
| DC pagtutol (DCR) | 1.3Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 185 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 185mA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa API Delevan Inc. MIL1331-332K.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MIL1331-392K | MIL1331-333K | MIL1331-331K | MIL1331-334K |
| Manufacturer | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ratings | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang MIL1331-332K PDF Datasheets at API Delevan Inc. na dokumentasyon para sa MIL1331-332K - API Delevan Inc..
MIL1331-271KAPI Delevan Inc.FIXED IND 270NH 530MA 160MOHM SM
MIL1331-221KAPI Delevan Inc.FIXED IND 220NH 545MA 150MOHM SM
MIL1331-471KAPI Delevan Inc.FIXED IND 470NH 460MA 210MOHM SM
MIL1331-272KAPI Delevan Inc.FIXED IND 2.7UH 193MA 1.2OHM SMD
MIL1331-331KAPI Delevan Inc.FIXED IND 330NH 495MA 180MOHM SM
MIL1331-473KAPI Delevan Inc.FIXED IND 47UH 69MA 9.3 OHM SMD
MIL1331-273KAPI Delevan Inc.FIXED IND 27UH 88MA 5.8 OHM SMD
MIL1331-222KAPI Delevan Inc.FIXED IND 2.2UH 202MA 1.1OHM SMD
MIL1331-472KAPI Delevan Inc.FIXED IND 4.7UH 136MA 2.4OHM SMD
MIL1331-394KAPI Delevan Inc.FIXED IND 390UH 46MA 21 OHM SMD
MIL1331-392KAPI Delevan Inc.FIXED IND 3.9UH 173MA 1.5OHM SMD
MIL1331-274KAPI Delevan Inc.FIXED IND 270UH 61MA 12 OHM SMD
MIL1331-393KAPI Delevan Inc.FIXED IND 39UH 75MA 7.9 OHM SMD
MIL1331-334KAPI Delevan Inc.FIXED IND 330UH 53MA 16 OHM SMD
MIL1331-224KAPI Delevan Inc.FIXED IND 220UH 64MA 11 OHM SMD
MIL1331-391KAPI Delevan Inc.FIXED IND 390NH 485MA 190MOHM SM
MIL1331-333KAPI Delevan Inc.FIXED IND 33UH 83MA 6.5 OHM SMD
MIL1331-223KAPI Delevan Inc.FIXED IND 22UH 96MA 4.9 OHM SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.