- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
M1330 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $10.939 | $10.94 |
Mga pagtutukoy ng M1330-76K Tech
API Delevan Inc. - M1330-76K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa API Delevan Inc. - M1330-76K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | API Delevan |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.320' L x 0.125' W (8.13mm x 3.18mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | M1330 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 30 @ 790kHz |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 790 kHz |
| inductance | 220 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.145' (3.68mm) |
| Frequency - Self Resonant | 9MHz |
| DC pagtutol (DCR) | 21Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 52 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa API Delevan Inc. M1330-76K.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | M1330-66K | M1330-62K | M1330-78K | M1330-86K |
| Manufacturer | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| shielding | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
I -download ang M1330-76K PDF Datasheets at API Delevan Inc. na dokumentasyon para sa M1330-76K - API Delevan Inc..
M1330-80KAPI Delevan Inc.FIXED IND 330UH 45MA 28 OHM SMD
M1330-84KAPI Delevan Inc.FIXED IND 470UH 36MA 42 OHM SMD
M1330-62KAPI Delevan Inc.FIXED IND 56UH 100MA 5.7 OHM SMD
M1330-94KAPI Delevan Inc.FIXED IND 100NH 1.38A 80MOHM SMD
M1330-60KAPI Delevan Inc.FIXED IND 47UH 110MA 4.5 OHM SMD
M1330-58KAPI Delevan Inc.FIXED IND 39UH 125MA 3.6 OHM SMD
M1330-92KAPI Delevan Inc.FIXED IND 1MH 28MA 72 OHM SMD
M1330-90KAPI Delevan Inc.FIXED IND 820UH 29MA 65 OHM SMD
M1330-74KAPI Delevan Inc.FIXED IND 180UH 57MA 17 OHM SMD
M1330-88KAPI Delevan Inc.FIXED IND 680UH 30MA 60 OHM SMD
M1330-66KAPI Delevan Inc.FIXED IND 82UH 88MA 7.3 OHM SMD
M1330-72KAPI Delevan Inc.FIXED IND 150UH 61MA 15 OHM SMD
M1330-64KAPI Delevan Inc.FIXED IND 68UH 92MA 6.7 OHM SMD
M1330-70KAPI Delevan Inc.FIXED IND 120UH 66MA 13 OHM SMD
M1330-68KAPI Delevan Inc.FIXED IND 100UH 84MA 8 OHM SMD
M1330-86KAPI Delevan Inc.FIXED IND 560UH 35MA 46 OHM SMD
M1330-78KAPI Delevan Inc.FIXED IND 270UH 47MA 25 OHM SMD
M1330-82KAPI Delevan Inc.FIXED IND 390UH 40MA 35 OHM SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.