- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfDatasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $4.88 | $4.88 |
Mga pagtutukoy ng 5500-154K Tech
API Delevan Inc. - 5500-154K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa API Delevan Inc. - 5500-154K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | API Delevan |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 1.080' L x 0.510' W (27.44mm x 12.96mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | 5500 |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | 2-SMD |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 130°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 1 kHz |
| inductance | 150 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.520' (13.21mm) |
| Frequency - Self Resonant | - |
| DC pagtutol (DCR) | 129mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 2.78 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 1.43A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa API Delevan Inc. 5500-154K.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 5500-156K | 5500-154J | 5500-124K | 5500-155K |
| Manufacturer | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. | API Delevan Inc. |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| shielding | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
I -download ang 5500-154K PDF Datasheets at API Delevan Inc. na dokumentasyon para sa 5500-154K - API Delevan Inc..
5500-185JAPI Delevan Inc.FIXED IND 1.8MH 810MA 1.5OHM SMD
5500-184KAPI Delevan Inc.FIXED IND 180UH 2.57A 150MOHM SM
5500-126KAPI Delevan Inc.FIXED IND 12MH 330MA 9.34OHM SMD
5500-154JAPI Delevan Inc.FIXED IND 150UH 2.78A 129MOHM SM
5500-124JAPI Delevan Inc.FIXED IND 120UH 2.96A 113MOHM SM
5500-125KAPI Delevan Inc.FIXED IND 1.2MH 1.01A 977MOHM SM
5500-183JAPI Delevan Inc.FIXED IND 18UH 6.72A 22 MOHM SMD
5500-153KAPI Delevan Inc.FIXED IND 15UH 7.05A 20 MOHM SMD
5500-155KAPI Delevan Inc.FIXED IND 1.5MH 920MA 1.18OHM SM
5500-125JAPI Delevan Inc.FIXED IND 1.2MH 1.01A 977MOHM SM
5500-126JAPI Delevan Inc.FIXED IND 12MH 330MA 9.34OHM SMD
5500-124KAPI Delevan Inc.FIXED IND 120UH 2.96A 113MOHM SM
5500-155JAPI Delevan Inc.FIXED IND 1.5MH 920MA 1.18OHM SM
5500-156JAPI Delevan Inc.FIXED IND 15MH 300MA 10.7OHM SMD
5500-153JAPI Delevan Inc.FIXED IND 15UH 7.05A 20 MOHM SMD
5500-184JAPI Delevan Inc.FIXED IND 180UH 2.57A 150MOHM SM
5500-183KAPI Delevan Inc.FIXED IND 18UH 6.72A 22 MOHM SMD
5500-156KAPI Delevan Inc.FIXED IND 15MH 300MA 10.7OHM SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.