- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
Multiple Devices 29/Feb/2016.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
2mm HM Connectors Marking 12/Mar/2017.pdfDatasheets
5352069 Drawing.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
5352069-9 Statement of Compliance.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $13.46 | $13.46 |
Mga pagtutukoy ng 5352069-9 Tech
TE Connectivity AMP Connectors - 5352069-9 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TE Connectivity AMP Connectors - 5352069-9
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TE Connectivity |
| boltahe Rating | 500Vrms |
| pagwawakas | Press-Fit |
| serye | Z-PACK |
| tarik | 0.079" (2.00mm) |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 5 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 125 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Through Hole, Right Angle |
| Mga tampok | Upper Shield |
| Kasalukuyang rating (amps) | 1.5 A |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 50.0µin (1.27µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| connector Paggamit | - |
| Type connector | Receptacle, Female Sockets |
| connector Style | B 25 |
| Base Number Product | 5352069 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | Vendor Undefined |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TE Connectivity AMP Connectors 5352069-9.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 5352068-9 | 5352069-1 | 5352069-4 | 5352068-8 |
| Manufacturer | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| connector Style | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| connector Paggamit | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
I -download ang 5352069-9 PDF Datasheets at TE Connectivity AMP Connectors na dokumentasyon para sa 5352069-9 - TE Connectivity AMP Connectors.
5352069-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN RECEPT 125POS 2MM PRESS-FIT
5352033-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER Z PACK B-19 133POS
5352112-9TE Connectivity AMP ConnectorsZ-PACK SHLD.LOWER C
5352068-8TE Connectivity AMP ConnectorsCONN RECEPT 110POS 2MM PRESS-FIT
5352049-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER 80POS 2MM PRESS-FIT
5352115-9TE Connectivity AMP ConnectorsCONN RECEPT 55POS 2MM PRESS-FIT
5352086-1TE Connectivity AMP ConnectorsZ-PACK/A RAF 110P
5352111-2TE Connectivity AMP ConnectorsZ-PACK SHLD.UPPER C
5352106-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER 110POS 2MM PRESS-FIT
53521-0540Molex7.92 WAFER ASSY W/LOCK 5CKTAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.