- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Mga pagtutukoy ng 1-1546980-6 Tech
TE Connectivity AMP Connectors - 1-1546980-6 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TE Connectivity AMP Connectors - 1-1546980-6
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TE Connectivity |
| wire gauge | 12-22 AWG |
| boltahe Rating | 600V |
| Top Pagwawakas | Screws with Captive Plate |
| Terminal turnilyo Material | Steel |
| Terminal turnilyo Finish | Zinc, Clear Chromate |
| Terminal Type block | Barrier Block |
| serye | SSB7, Buchanan |
| tarik | 0.438' (11.12mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -60°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Wire Entries | 16 |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Circuits | 16 |
| Salalayan Type | Chassis, Panel |
| Material Flammability Rating | UL94 V-2 |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Thermoplastic |
| Mga tampok | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20A |
| kulay | Black |
| Bottom Pagwawakas | Quick Connect (0.250'), Insulated |
| Type barrier | 2 Wall (Dual) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Hindi maaari |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | Vendor Undefined |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.90.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TE Connectivity AMP Connectors 1-1546980-6.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1-1546980-7 | 1-1546980-3 | 1-1546980-4 | 1-1546980-9 |
| Manufacturer | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors |
| Terminal Type block | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Top Pagwawakas | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Terminal turnilyo Finish | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| wire gauge | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Bottom Pagwawakas | - | - | - | - |
| Type barrier | - | - | - | - |
| Bilang ng Wire Entries | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Terminal turnilyo Material | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
1-1546981-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.438"
1-1546980-5TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 15CIRC 0.438"
1-1546979-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.438"
1-1546981-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 11CIRC 0.438"
1-1546981-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 12CIRC 0.438"
1-1546980-9TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 19CIRC 0.438"
1-1546980-8TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 18CIRC 0.438"
1-1546979-7TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 17CIRC 0.438"
1-1546980-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 13CIRC 0.438"
1-1546981-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 13CIRC 0.438"
1-1546981-0TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 10CIRC 0.438"
1-1546980-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 11CIRC 0.438"
1-1546979-8TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 18CIRC 0.438"
1-1546980-0TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 10CIRC 0.438"
1-1546979-9TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 19CIRC 0.438"
1-1546980-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.438"
1-1546981-5TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 15CIRC 0.438"
1-1546980-7TE Connectivity AMP ConnectorsCONN BARRIER STRP 17CIRC 0.438"Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.