- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
2.73KHz.pdfDatasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfHTML Datasheet
NCP698.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Wafer Fab 29/Sep/2022.pdfMga pagtutukoy ng NCP698SQ25T1G Tech
onsemi - NCP698SQ25T1G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - NCP698SQ25T1G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.7V @ 150mA |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 2.5V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 6V |
| Supplier aparato Package | SC-82AB |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature |
| Package / Kaso | SC-82A, SOT-343 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| PSRR | - |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 6 µA |
| Current - Output | 150mA |
| control Tampok | Enable |
| Base Number Product | NCP698 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi NCP698SQ25T1G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | NCP698SQ15T1G | NCP698SQ35T1G | NCP698SQ50T1G | NCP698SQ28T1G |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | onsemi | onsemi |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| control Tampok | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Bilang ng Regulators | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| PSRR | - | - | - | - |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - | - | - | - |
| Current - Output | - | - | - | - |
I -download ang NCP698SQ25T1G PDF Datasheets at onsemi na dokumentasyon para sa NCP698SQ25T1G - onsemi.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.