- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
onsemi RoHS.pdfMga pagtutukoy ng MCT2SR2VM Tech
onsemi - MCT2SR2VM Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - MCT2SR2VM
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Boltahe - Output (Max) | 30V |
| Boltahe - Isolation | 7500Vpk |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | 1.25V |
| Vce Saturation (Max) | 400mV |
| I-on / i-off Time (Typ) | 2µs, 2µs |
| Supplier aparato Package | 6-SMD |
| serye | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | 2µs, 1.5µs |
| Package / Kaso | 6-SMD, Gull Wing |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | Transistor with Base |
| operating Temperature | -40°C ~ 100°C |
| Bilang ng mga Channels | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type input | DC |
| Kasalukuyang Transfer Ratio (Min) | 20% @ 10mA |
| Kasalukuyang Transfer Ratio (Max) | - |
| Current - Output / Channel | 50mA |
| Current - DC Ipasa (Kung) (Max) | 60 mA |
| Base Number Product | MCT2 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.49.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi MCT2SR2VM.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MCT2SR2M | MCT2SVM | MCT2S(TB)-V | MCT2S1(TB)-V |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | Everlight Electronics Co Ltd | Everlight Electronics Co Ltd |
| Current - Output / Channel | - | - | - | - |
| Kasalukuyang Transfer Ratio (Max) | - | - | - | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| I-on / i-off Time (Typ) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Bilang ng mga Channels | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Vce Saturation (Max) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang Transfer Ratio (Min) | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| Current - DC Ipasa (Kung) (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang MCT2SR2VM PDF Datasheets at onsemi na dokumentasyon para sa MCT2SR2VM - onsemi.
MCT3381-AB50NI GBroadcom LimitedIC PERIPHERAL CONTROLLER
MCT3380-AB50NI GBroadcom LimitedIC PERIPHERAL CONTROLLER
MCT485120500IXYS / LittelfuseIGBT ModuleAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.