- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
MC74LVX139.pdfDatasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.395 | $0.40 |
| 200+ | $0.153 | $30.60 |
| 500+ | $0.148 | $74.00 |
| 1000+ | $0.145 | $145.00 |
Mga pagtutukoy ng MC74LVX139DTR2G Tech
onsemi - MC74LVX139DTR2G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - MC74LVX139DTR2G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Boltahe Supply Source | Single Supply |
| Boltahe - Supply | 2V ~ 3.6V |
| uri | Decoder/Demultiplexer |
| Supplier aparato Package | 16-TSSOP |
| serye | 74LVX |
| Package / Kaso | 16-TSSOP (0.173', 4.40mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Independent Circuits | 2 |
| Current - Output Mataas, Mababa | 4mA, 4mA |
| paligid | 1 x 2:4 |
| Base Number Product | 74LVX139 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi MC74LVX139DTR2G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MC74LVX139DTR2 | MC74LVX139DR2G | MC74LVX139DR2 | MC74LVX139DT |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | onsemi | onsemi |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| paligid | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe Supply Source | - | - | - | - |
| Independent Circuits | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang MC74LVX139DTR2G PDF Datasheets at onsemi na dokumentasyon para sa MC74LVX139DTR2G - onsemi.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.