- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.179 | $0.18 |
| 200+ | $0.069 | $13.80 |
| 500+ | $0.067 | $33.50 |
| 1000+ | $0.066 | $66.00 |
Mga pagtutukoy ng MC74F399DR2 Tech
onsemi - MC74F399DR2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - MC74F399DR2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Boltahe - Supply | 4.5V ~ 5.5V |
| Supplier aparato Package | 16-SO |
| serye | 74F |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | 74F399 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Hindi maaari |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | Vendor Undefined |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi MC74F399DR2.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MC74F399DR2 | MC74F399M | MC74F399N | MC74F399D |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | onsemi | onsemi |
| Salalayan Type | Surface Mount | - | - | - |
| serye | 74F | * | * | * |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C | - | - | - |
| Boltahe - Supply | 4.5V ~ 5.5V | - | - | - |
| Base Number Product | 74F399 | 74F399 | 74F399 | 74F399 |
| Package | Bulk | Bulk | Bulk | Bulk |
| Supplier aparato Package | 16-SO | - | - | - |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) | - | - | - |
MC74F37ML1Micrel / Microchip Technology
MC74F40NMOTOROLA
MC74F521DWMOTOROLA
MC74F38NMOTOROLAAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.