- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
FDMC7660S.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
FDMC7 Assembly Chg 26/Mar/20201.pdfPCN packaging
Mult Devices 24/Oct/2017.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.50 | $0.50 |
| 10+ | $0.486 | $4.86 |
| 30+ | $0.478 | $14.34 |
| 100+ | $0.47 | $47.00 |
Mga pagtutukoy ng FDMC7660S Tech
onsemi - FDMC7660S Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - FDMC7660S
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 2.5V @ 1mA |
| Vgs (Max) | ±20V |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | Power33 |
| serye | PowerTrench®, SyncFET™ |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 2.2mOhm @ 20A, 10V |
| Power pagwawaldas (Max) | 2.3W (Ta), 41W (Tc) |
| Package / Kaso | 8-PowerTDFN |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 4325 pF @ 15 V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | 66 nC @ 10 V |
| Type FET | N-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 4.5V, 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 30 V |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 20A (Ta), 40A (Tc) |
| Base Number Product | FDMC7660 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi FDMC7660S.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | FDMC7660S | FDMC7660 | FDMC7660DC | FDMC7664 |
| Manufacturer | Fairchild Semiconductor | onsemi | onsemi | onsemi |
| Vgs (Max) | - | - | - | - |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | - | - | - | - |
| Power pagwawaldas (Max) | - | - | - | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| FET Tampok | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Vgs (th) (Max) @ Id | - | - | - | - |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | - | - | - | - |
| Type FET | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | - | - | - | - |
I -download ang FDMC7660S PDF Datasheets at onsemi na dokumentasyon para sa FDMC7660S - onsemi.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.