- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
CAT705, 706, 813.pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 27/Jun/2014.pdfMga pagtutukoy ng CAT706VI-GT3 Tech
onsemi - CAT706VI-GT3 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa onsemi - CAT706VI-GT3
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | onsemi |
| Boltahe - Threshold | 4.4V |
| uri | Simple Reset/Power-On Reset |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| I-reset ang Timeout | 140ms Minimum |
| I-reset | Active Low |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | Push-Pull, Totem Pole |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | CAT706 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa onsemi CAT706VI-GT3.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CAT706TVI-GT3 | CAT706SZI-GT3 | CAT706TZI-GT3 | CAT706ZI-GT3 |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | onsemi | onsemi |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| I-reset | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Threshold | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| serye | - | - | - | - |
| I-reset ang Timeout | - | - | - | - |
I -download ang CAT706VI-GT3 PDF Datasheets at onsemi na dokumentasyon para sa CAT706VI-GT3 - onsemi.
CAT7103CT5CAT
CAT7104CAT
CAT7101CT5CAT
CAT706TVICATALY
CAT706VICSI
CAT7102CAT
CAT706SZICAT
CAT7101CT5-ADJCAT
CAT7104CU-50CAT
CAT7102CMCATAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.