- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
OP467.pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 29/Jan/2014.pdfMga pagtutukoy ng OP467GP Tech
Analog Devices Inc. - OP467GP Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - OP467GP
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply Span (min) | 9 V |
| Boltahe - Supply Span (Max) | 36 V |
| Boltahe - Input Offset | 200 µV |
| Supplier aparato Package | 14-PDIP |
| magbaling Rate | 350V/µs |
| serye | - |
| Package / Kaso | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Gain Bandwidth Product | 28 MHz |
| Current - Supply | 8mA (x4 Channels) |
| Current - Input Bias | 150 nA |
| Base Number Product | OP467 |
| Type amplifier | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. OP467GP.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OP467GPZ | OP467GS | OP467GS-REEL | OP467GSZ |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Type amplifier | - | - | - | - |
| Current - Input Bias | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply Span (Max) | - | - | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Input Offset | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Gain Bandwidth Product | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply Span (min) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| magbaling Rate | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
I -download ang OP467GP PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa OP467GP - Analog Devices Inc..
OP467AY/883 QADI (Analog Devices, Inc.)
OP467GSZ-REELAnalog Devices
OP467GS-REELAnalog Devices Inc.OP467 - QUAD LO NOISE HI SPEED
OP470AYADI (Analog Devices, Inc.)
OP467ARC/883ADI (Analog Devices, Inc.)
OP467AY/883Texas Instruments
OP467ARC/883QADI (Analog Devices, Inc.)
OP462HSADI (Analog Devices, Inc.)
OP462HRUZ-REEL7Texas Instruments
OP467GADI (Analog Devices, Inc.)
OP470AJLT
OP470ARC/883CPMI
OP470AY/883PMIAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.