- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
LTC3418.pdfMga pagtutukoy ng LTC3418EUHF#PBF Tech
Analog Devices Inc. - LTC3418EUHF#PBF Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - LTC3418EUHF#PBF
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.8V |
| Boltahe - Output (Max) | 5V |
| Boltahe - Input (Min) | 2.25V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 38-QFN (5x7) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 38-WFQFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 1MHz |
| Current - Output | 8A |
| Base Number Product | LTC3418 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. LTC3418EUHF#PBF.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LTC3418EUHF#TRPBF | LTC3417EFE#PBF | LTC3417EDHC#TRPBF | LTC3417EDHC#PBF |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Linear Technology | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Current - Output | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
I -download ang LTC3418EUHF#PBF PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa LTC3418EUHF#PBF - Analog Devices Inc..
LTC3419EMSLinear Technology
LTC3419EDDLinear Technology / Analog Devices
LTC3417EFELinear Technology / Analog Devices
LTC3417SFE#PBFLinear Technology / Analog Devices
LTC3418EUH#PBFLTAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.