- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $27.826 | $27.83 |
| 200+ | $10.769 | $2,153.80 |
| 500+ | $10.391 | $5,195.50 |
| 1000+ | $10.203 | $10,203.00 |
Mga pagtutukoy ng HMC327MS8G Tech
Analog Devices Inc. - HMC327MS8G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC327MS8G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 5V |
| Test Frequency | 3.5GHz |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP-EP |
| serye | - |
| Type RF | WLL, WLAN |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Package | Strip |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| P1dB | 27dBm |
| Noise Figure | 5dB |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| pakinabang | 21dB |
| dalas | 3GHz ~ 4GHz |
| Current - Supply | 250mA |
| Base Number Product | HMC327 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC327MS8G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC327MS8GETR | HMC327MS8GE | HMC327MS8GTR | HMC326MS8GETR |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Test Frequency | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| P1dB | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| pakinabang | - | - | - | - |
| Noise Figure | - | - | - | - |
| Type RF | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
I -download ang HMC327MS8G PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC327MS8G - Analog Devices Inc..
HMC326MS8Hittite (Analog Devices)
HMC329A-SXAnalog Devices Inc.MIXERS
HMC329AAnalog Devices Inc.IC MIXER MIXER 22-38GHZ
HMC322LP4EAnalog Devices
HMC329ALC3BAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.