- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AD9691.pdfMga pagtutukoy ng AD9691BCPZ-1250 Tech
Analog Devices Inc. - AD9691BCPZ-1250 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - AD9691BCPZ-1250
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply, Digital | 1.22V ~ 1.28V |
| Boltahe - Supply, Analog | 1.22V ~ 1.28V, 2.44V ~ 2.56V |
| Supplier aparato Package | 88-LFCSP-VQ (12x12) |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 1.25G |
| Type reference | Internal |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| Package / Kaso | 88-VFQFN Exposed Pad, CSP |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng mga Inputs | 2 |
| Bilang ng mga Bits | 14 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type input | Differential |
| Mga tampok | Simultaneous Sampling |
| data Interface | JESD204B |
| configuration | S/H-ADC |
| Base Number Product | AD9691 |
| arkitektura | Pipelined |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A001A5A4 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. AD9691BCPZ-1250.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AD9691BCPZRL7-1250 | AD9694BCPZ-500 | AD9695BCPZ-1300 | AD9690BCPZRL7-1000 |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Bits | - | 16 | 8 | 14 |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng mga Inputs | - | - | - | 2 |
| data Interface | - | LVDS - Parallel | I²C | LVDS - Parallel, Parallel |
| Boltahe - Supply, Analog | - | 3.14V ~ 3.46V | 11.4V ~ 16.5V | 3V ~ 3.6V |
| arkitektura | - | Current Source | R-2R | Pipelined |
| Type reference | - | External, Internal | External | External, Internal |
| Bilang ng A / D Converters | - | - | - | 2 |
| Sampling Rate (Per Second) | - | - | - | 65M |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Supply, Digital | - | 1.14V ~ 1.26V | 11.4V ~ 16.5V | 1.65V ~ 3.6V |
| Ratio - S / H: ADC | - | - | - | 1:1 |
| configuration | - | - | - | S/H-ADC |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Type input | - | - | - | Differential |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang AD9691BCPZ-1250 PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa AD9691BCPZ-1250 - Analog Devices Inc..
AD9694BCPZ-500Analog Devices Inc.IC ADC 14BIT PIPELINED 72LFCSP
AD9694BCPZRL7-500Analog Devices Inc.IC ADC 14BIT PIPELINED 72LFCSP
AD9689BBPZ2600Analog Devices
AD9690BCPZ-1000Analog Devices
AD9690BCPZ-500Analog Devices
AD9691-1250EBZAnalog Devices Inc.EVAL BOARD FOR AD9691
AD9690BCPZAnalog DevicesAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.