- Jess***Jones
- 2026/04/17
Datasheets
S-809xxC Series.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Solder Plating Material Chg 10/Dec/2018.pdf All Dev Materials Chg 23/Mar/2020.pdfPCN obsolescence/ eol
SNT, HSNT Package Types 06/Nov/2014.pdfMga pagtutukoy ng S-80942CLPF-G7CTFG Tech
ABLIC Inc. - S-80942CLPF-G7CTFG Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa ABLIC Inc. - S-80942CLPF-G7CTFG
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | ABLIC |
| Boltahe - Threshold | 4.2V |
| uri | Voltage Detector |
| Supplier aparato Package | SNT-4A |
| serye | S-809xxC |
| I-reset ang Timeout | 18ms Minimum |
| I-reset | Active Low |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 4-SMD, Flat Leads |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | Push-Pull, Totem Pole |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | S-80942 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa ABLIC Inc. S-80942CLPF-G7CTFG.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S-80942CLPF-G7CTFU | S-80942CNPF-G9CTFG | S-80942CLMC-G7CT2G | S-80942CLNB-G7CT2G |
| Manufacturer | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. |
| I-reset | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Threshold | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| uri | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| I-reset ang Timeout | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang S-80942CLPF-G7CTFG PDF Datasheets at ABLIC Inc. na dokumentasyon para sa S-80942CLPF-G7CTFG - ABLIC Inc..
S-80942CLNB-G7C-T2
S-80943ALMP-DA7-T2SEIKO
S-80942ANMP-D06-T2SEIKO
S-80942CLMC-G7C-T2SEIKO
S-80942ALMPSEIKOAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.