- Yuki***aka88
- 2026/05/26
HTML Datasheet
Static Control Bag Storage.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Desco RoHS/REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.06 | $0.06 |
Mga pagtutukoy ng 806-040-MT18E34-3PCE Tech
Glenair - 806-040-MT18E34-3PCE Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Glenair - 806-040-MT18E34-3PCE
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Glenair |
| Lapad - Inside | 3" (76.2mm) |
| uri | Static Shielding Bag |
| kapal | 2.8 mil (71.12 microns) |
| makunat Lakas | 4600 psi |
| Static Discharge Shielding | <10nJ |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| serye | 1000 |
| Package | Bag |
| Metal Layer | In |
| Kapal - Inside | 5" (127mm) |
| kulay | Silver |
| Sa pagsasara Ng System | User Defined - Clips, Heat Seal, Tape |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 3923.29.0000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Glenair 806-040-MT18E34-3PCE.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 806-040-MT18E34-3PCF | 806-040-MT18E34-3PCB | 806-040-MT18E34-3PTE | 806-040-MT18E34-3PTC |
| Manufacturer | Glenair | Glenair | Glenair | Glenair |
| Lapad - Inside | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Metal Layer | - | - | - | - |
| Static Discharge Shielding | - | - | - | - |
| Sa pagsasara Ng System | - | - | - | - |
| Kapal - Inside | - | - | - | - |
| kapal | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| makunat Lakas | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang 806-040-MT18E34-3PCE PDF Datasheets at Glenair na dokumentasyon para sa 806-040-MT18E34-3PCE - Glenair.
806-040-MT18E34-21STDGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTAGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-21STEGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-21STCGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTBGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PCDGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTFGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-21STFGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PCCGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PCFGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3SCAGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PCAGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTCGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTDGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PTEGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3SCBGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-3PCBGlenairCircular connector
806-040-MT18E34-21STBGlenairCircular connectorAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.