- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $6.314 | $6.31 |
| 200+ | $2.52 | $504.00 |
| 500+ | $2.435 | $1,217.50 |
| 1000+ | $2.394 | $2,394.00 |
Mga pagtutukoy ng 1524960000 Tech
Weidmüller - 1524960000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Weidmüller - 1524960000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Weidmuller |
| Haba ng Wire Strip | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - |
| Boltahe - UL | 300 V |
| Boltahe - IEC | 250 V |
| uri | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) |
| Torque - Screw | - |
| pagwawakas Style | Solder |
| serye | Omnimate SL |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 10 |
| Plug Wire Entry | - |
| tarik | 0.200' (5.08mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -20°C ~ 100°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 10 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 0.472' (12.00mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| header Oryentasyon | Vertical |
| Mga tampok | - |
| Current - UL | 15 A |
| Current - IEC | 12A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | 0.177' (4.50mm) |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Tin |
| Contact Material | Copper Alloy |
| kulay | Orange |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Weidmüller 1524960000.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1524960000 | 1524810000 | 1524860000 | 1524910000 |
| Manufacturer | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller |
| tarik | 0.200' (5.08mm) | 0.200" (5.08mm) | 0.200" (5.08mm) | 0.200' (5.08mm) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 | UL94 V-0 | UL94 V-0 | UL94 V-0 |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | 0.177' (4.50mm) | 0.177" (4.50mm) | 0.177" (4.50mm) | 0.177' (4.50mm) |
| Bilang ng Posisyon | 10 | 9 | 9 | 10 |
| Salalayan Type | Through Hole | Through Hole | Through Hole | Through Hole |
| uri | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) |
| Mga tampok | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | Solder | Solder | Solder | Solder |
| Posisyon Per Level | 10 | 9 | 9 | 10 |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| kulay | Orange | Black | Orange | Black |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| insulation Taas | 0.472' (12.00mm) | 0.472" (12.00mm) | 0.472" (12.00mm) | 0.472' (12.00mm) |
| Package | Bulk | Bulk | Bulk | Bulk |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| Current - UL | 15 A | 15 A | 15 A | 15 A |
| operating Temperature | -20°C ~ 100°C | -20°C ~ 100°C | -20°C ~ 100°C | -20°C ~ 100°C |
| header Oryentasyon | Vertical | Vertical | Vertical | Vertical |
| Boltahe - IEC | 250 V | 250 V | 250 V | 250 V |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Tin | Tin | Tin | Tin |
| pabahay Material | Polybutylene Terephthalate (PBT) | Polybutylene Terephthalate (PBT) | Polybutylene Terephthalate (PBT) | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Bilang ng Mga Antas | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Contact Material | Copper Alloy | Copper Alloy | Copper Alloy | Copper Alloy |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Screw Size | - | - | - | - |
| serye | Omnimate SL | Omnimate SL | Omnimate SL | Omnimate SL |
| Current - IEC | 12A | 12A | 12A | 12A |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | 300 V | 300 V | 300 V | 300 V |
I -download ang 1524960000 PDF Datasheets at Weidmüller na dokumentasyon para sa 1524960000 - Weidmüller.
1525.2Conta-Clip, Inc.FIVE CONDUCTOR MOTOR TERMINAL BL
1524810000WeidmüllerTERM BLOCK HDR 9POS VERT 5.08MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.