- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.53 | $0.53 |
Mga pagtutukoy ng 1812B394J500CT Tech
Walsin Technology Corporation - 1812B394J500CT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Walsin Technology Corporation - 1812B394J500CT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Walsin Technology |
| Boltahe - Rated | 50V |
| pagpapaubaya | ±5% |
| Kapal (Max) | 0.053" (1.35mm) |
| temperatura koepisyent | X7R |
| Sukat / Dimension | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| serye | - |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 1812 (4532 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 0.39 µF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Walsin Technology Corporation 1812B394J500CT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1812B394M500CT | 1812B394K500CT | 1812B394J251CT | 1812B393K500CT |
| Manufacturer | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang 1812B394J500CT PDF Datasheets at Walsin Technology Corporation na dokumentasyon para sa 1812B394J500CT - Walsin Technology Corporation.
1812B394J251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 250V X7R 1812
1812B394K101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 100V X7R 1812
1812B394M251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 250V X7R 1812
1812B394K500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 50V X7R 1812
1812B394M101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 100V X7R 1812
1812B393M501CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 500V X7R 1812
1812B394J101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 100V X7R 1812
1812B393K251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 250V X7R 1812
1812B471J202CTWalsin Technology CorporationCAP CER 470PF 2KV X7R 1812
1812B393K500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 50V X7R 1812
1812B394M500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 50V X7R 1812
1812B393K101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 100V X7R 1812
1812B393K631CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 630V X7R 1812
1812B394K201CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 200V X7R 1812
1812B393M251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 250V X7R 1812
1812B394K251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 250V X7R 1812
1812B394M201CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.39UF 200V X7R 1812
1812B393K501CTWalsin Technology CorporationCAP CER 0.039UF 500V X7R 1812Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.