- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng 9204202EA Tech
Vishay Siliconix - 9204202EA Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Siliconix - 9204202EA
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vishay / Siliconix |
| Boltahe - Supply, Single (V +) | - |
| Boltahe - Supply, Dual (V ±) | ±15V |
| Lumipat Time (Ton, Toff) (Max) | 150ns, 150ns |
| lumipat Circuit | SP4T |
| Supplier aparato Package | 16-CERDIP |
| serye | - |
| Package / Kaso | 16-CDIP (0.300', 7.62mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C (TA) |
| On-State Resistance (Max) | 100Ohm |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Circuits | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 4:1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Current - Tagas (IS (off)) (Max) | 500pA |
| crosstalk | - |
| charge Injection | 20pC |
| Pagtutugma ng Channel-to-Channel (& Delta; Ron) | 15Ohm (Max) |
| Channel kapasidad (CS (off), CD (off)) | 3pF, 14pF |
| Base Number Product | 920420 |
| 3dB Bandwidth | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Siliconix 9204202EA.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 9204202XA | 92042012A | 92042022A | 9204201EA |
| Manufacturer | Vishay Siliconix | Vishay Siliconix | Vishay Siliconix | Vishay Siliconix |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| On-State Resistance (Max) | - | - | - | - |
| Pagtutugma ng Channel-to-Channel (& Delta; Ron) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| crosstalk | - | - | - | - |
| 3dB Bandwidth | - | - | - | - |
| Current - Tagas (IS (off)) (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply, Single (V +) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply, Dual (V ±) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Channel kapasidad (CS (off), CD (off)) | - | - | - | - |
| Lumipat Time (Ton, Toff) (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| lumipat Circuit | - | - | - | - |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | - | - | - | - |
| charge Injection | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang 9204202EA PDF Datasheets at Vishay Siliconix na dokumentasyon para sa 9204202EA - Vishay Siliconix.
92050-103HLFAmphenol ICC (FCI)CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
9205E-Z-HookCONN SOCKET GOLD CRIMP
9205.7Conta-Clip, Inc.TERMINAL MARKER/POCKET-MAXICARD
92050-102HLFAmphenol ICC (FCI)CONN HEADER R/A 2POS
92050-105HLFAmphenol ICC (FCI)CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM
92050-104HLFAmphenol ICC (FCI)CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
92050-106HLFAmphenol ICC (FCI)CONN HEADER R/A 6POS 2.54MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.