- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
MEM2012V Series.pdfDatasheets
MEM2012V Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.084 | $0.08 |
| 200+ | $0.033 | $6.60 |
| 500+ | $0.032 | $16.00 |
| 1000+ | $0.032 | $32.00 |
Mga pagtutukoy ng MEM2012V241R Tech
TDK Corporation - MEM2012V241R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TDK Corporation - MEM2012V241R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TDK Corporation |
| Boltahe - Rated | 10V |
| Values | - |
| uri | Low Pass |
| teknolohiya | LC (Pi) |
| Sukat / Dimension | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| serye | MEM |
| Paglaban - Channel (Ohms) | - |
| Package / Kaso | 0805 (2012 Metric), 3 PC Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Channels | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| taas | 0.039" (1.00mm) |
| Filter Order | 5th |
| ESD Protection | No |
| kasalukuyan | 100 mA |
| Center / Cutoff Frequency | 240MHz (Cutoff) |
| pagpapalambing Halaga | 20dB @ 450MHz ~ 2GHz |
| aplikasyon | Data Lines for Mobile Devices |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8548.00.0000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TDK Corporation MEM2012V241R.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MEM2012V241RT001 | MEM2012V241RT | MEM2012V211RT | MEM2012V211RT001 |
| Manufacturer | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation |
| Values | - | - | - | - |
| kasalukuyan | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Filter Order | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| ESD Protection | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| taas | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Paglaban - Channel (Ohms) | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Channels | - | - | - | - |
| pagpapalambing Halaga | - | - | - | - |
| Center / Cutoff Frequency | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
I -download ang MEM2012V241R PDF Datasheets at TDK Corporation na dokumentasyon para sa MEM2012V241R - TDK Corporation.
MEM2012W151RT001TDK CorporationFILTER
MEM2012W121RT001TDK CorporationFILTERAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.