- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.08 | $8.08 |
Mga pagtutukoy ng RBA24DTMI Tech
Sullins Connector Solutions - RBA24DTMI Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - RBA24DTMI
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.125' (3.18mm) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 24 |
| Bilang ng Posisyon | 48 |
| Salalayan Type | Through Hole, Right Angle |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Top Mount Opening, Threaded Insert, 4-40 |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Loop Bellows |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Green |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.062' (1.57mm) |
| Base Number Product | RBA24 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions RBA24DTMI.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | RBA24DTMS | RBA24DTMT | RBA24DTMH | RBA24DTKI-S288 |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| serye | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| basahin Out | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
I -download ang RBA24DTMI PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa RBA24DTMI - Sullins Connector Solutions.
RBA24DTKISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA28DCBHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 56POS 0.125
RBA24DTKN-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTKTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTKT-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTMTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA250N10CHPF-4UA02#GB0Renesas Electronics America IncMP-25LZU
RBA24DTKSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTMDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA28DCBDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 56POS 0.125
RBA24DTKNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA250N04AHPF-4UA01#GB0Renesas Electronics America IncPOWER TRS2 AUTOMOTIVE MOS MP-25L
RBA24DTMNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTKI-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA28DCBISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 56POS 0.125
RBA28DCBNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 56POS 0.125
RBA24DTMHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125
RBA24DTMSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.125Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.