- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Impormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.288 | $8.29 |
Mga pagtutukoy ng GSC13DRTH-S734 Tech
Sullins Connector Solutions - GSC13DRTH-S734 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - GSC13DRTH-S734
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 13 |
| Bilang ng Posisyon | 26 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyamide (PA9T), Nylon 9T |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Top Mount Opening, Unthreaded, 0.125" (3.18mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Full Bellows |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Black |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.031" (0.79mm) |
| Base Number Product | GSC13 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions GSC13DRTH-S734.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GSC13DRTI-S734 | GSC13DRTN-S734 | GSC13DRES-S734 | GSC13DRTH-S13 |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| kulay | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
I -download ang GSC13DRTH-S734 PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa GSC13DRTH-S734 - Sullins Connector Solutions.
GSC13DRTFSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTH-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRES-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTI-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTN-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTH-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DREN-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRES-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTN-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTI-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRES-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTI-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTF-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100
GSC13DRTN-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 26POS 0.100Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.