- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng SIT8008BCE7-18E Tech
SiTime - SIT8008BCE7-18E Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa SiTime - SIT8008BCE7-18E
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | SiTime |
| Boltahe - Supply | 1.8V |
| uri | XO (Standard) |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - |
| Sukat / Dimension | 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
| serye | SiT8008B |
| Ratings | - |
| Programmable Type | Programmed by Digi-Key (Enter your frequency in Web Order Notes) |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 4-SMD, No Lead |
| output | LVCMOS |
| operating Temperature | -20°C ~ 70°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| taas | 0.031" (0.79mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| Dalas ng Katatagan (Total) | ±20ppm |
| dalas Katatagan | - |
| Detalyadong Paglalarawan | XO (Standard) LVCMOS 1MHz ~ 110MHz Programmable Oscillator 1.8V Enable/Disable 4-SMD, No Lead |
| Current - Supply (Max) | 4.1mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | 4mA |
| Base Resonator | MEMS |
| Magagamit Dalas ng Saklaw | 1MHz ~ 110MHz |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa SiTime SIT8008BCE7-18E.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SIT8008BCE7-18N | SIT8008BCE7-28E | SIT8008BCE7-18S | SIT8008BCE7-28S |
| Manufacturer | SiTime | SiTime | SiTime | SiTime |
| uri | - | - | - | - |
| Magagamit Dalas ng Saklaw | - | - | - | - |
| Dalas ng Katatagan (Total) | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Programmable Type | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| taas | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| tungkulin | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
I -download ang SIT8008BCE7-18E PDF Datasheets at SiTime na dokumentasyon para sa SIT8008BCE7-18E - SiTime.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.