- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
HW (SM) Series Datasheet.pdfMga pagtutukoy ng HW-40-20-S-Q-200-055 Tech
Samtec Inc. - HW-40-20-S-Q-200-055 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - HW-40-20-S-Q-200-055
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| pagwawakas | Solder |
| serye | Flex Stack, HW |
| Row Spacing | 0.200" (5.08mm) |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon | 80 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Kapal - Tail | 0.055" (1.400mm) |
| Kapal - Stack Taas | 0.200" (5.080mm) |
| Kapal - Post (Mating) | 0.875" (22.225mm) |
| Length - Pangkalahatang Pin | 1.130" (28.702mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | Gold |
| kulay | Black |
| Base Number Product | HW-40-20 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. HW-40-20-S-Q-200-055.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HW-40-20-S-T-200-055 | HW-40-20-L-Q-200-055 | HW-40-20-S-D-200-055 | HW-40-20-G-Q-200-055 |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kapal - Tail | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kapal - Stack Taas | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Row Spacing | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Length - Pangkalahatang Pin | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
I -download ang HW-40-20-S-Q-200-055 PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa HW-40-20-S-Q-200-055 - Samtec Inc..
HW-40-20-S-D-500-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-42-07-G-D-200-055Samtec Inc.CONN HDR 84POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-G-D-523-236Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-42-07-F-Q-200-055Samtec Inc.CONN HDR 84POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-S-D-500-070Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-L-T-200-055Samtec Inc.CONN HDR 120POS 0.1 STACK T/H
HW-41-19-TM-D-564-110Samtec Inc.CONN HDR 82POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-T-D-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-T-Q-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-T-T-200-055Samtec Inc.CONN HDR 120POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-G-T-200-055Samtec Inc.CONN HDR 120POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-L-Q-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-L-D-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-42-07-F-D-200-055Samtec Inc.CONN HDR 84POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-G-Q-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-S-D-200-055Samtec Inc.CONN HDR 80POS 0.1 STACK T/H
HW-42-07-G-Q-200-055Samtec Inc.CONN HDR 84POS 0.1 STACK T/H
HW-40-20-S-T-200-055Samtec Inc.CONN HDR 120POS 0.1 STACK T/HAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.