- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
HW (SM) Series Datasheet.pdfMga pagtutukoy ng HW-23-12-SM-S-775-SM Tech
Samtec Inc. - HW-23-12-SM-S-775-SM Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - HW-23-12-SM-S-775-SM
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| pagwawakas | Solder |
| serye | Flex Stack, HW |
| Row Spacing | - |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon | 23 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Kapal - Tail | - |
| Kapal - Stack Taas | 0.775" (19.685mm) |
| Kapal - Post (Mating) | 0.190" (4.826mm) |
| Length - Pangkalahatang Pin | 0.965" (24.511mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | Gold |
| kulay | Black |
| Base Number Product | HW-23-12 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. HW-23-12-SM-S-775-SM.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HW-23-12-S-S-775-SM | HW-23-12-SM-S-375-SM | HW-23-12-SM-S-575-SM | HW-23-12-SM-S-875-SM |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Row Spacing | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Length - Pangkalahatang Pin | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Kapal - Tail | - | - | - | - |
| Kapal - Stack Taas | - | - | - | - |
I -download ang HW-23-12-SM-S-775-SM PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa HW-23-12-SM-S-775-SM - Samtec Inc..
HW-23-12-T-D-250-SMSamtec Inc.CONN HDR 46POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-SM-S-675-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-S-S-875-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-T-D-475-SMSamtec Inc.CONN HDR 46POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-T-S-290-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-T-D-700-SM-ASamtec Inc.CONN BRD STACK .100" 46POS
HW-23-12-S-S-675-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-SM-S-475-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-T-S-325-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-T-D-260-SMSamtec Inc.CONN HDR 46POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-T-D-350-SMSamtec Inc.CONN HDR 46POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-SM-S-325-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-SM-S-875-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-SM-S-290-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-SM-S-575-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-T-S-250-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD TIN
HW-23-12-SM-S-375-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMD
HW-23-12-S-S-775-SMSamtec Inc.CONN HDR 23POS 0.1 STACK SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.