- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng DW-08-14-G-D-450 Tech
Samtec Inc. - DW-08-14-G-D-450 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - DW-08-14-G-D-450
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| pagwawakas | Solder |
| serye | Flex Stack, DW |
| Row Spacing | 0.100' (2.54mm) |
| tarik | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon | 16 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Kapal - Tail | 0.110' (2.794mm) |
| Kapal - Stack Taas | 0.450' (11.430mm) |
| Kapal - Post (Mating) | 0.870' (22.098mm) |
| Length - Pangkalahatang Pin | 1.430' (36.322mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | Gold |
| kulay | Black |
| Base Number Product | DW-08-14 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. DW-08-14-G-D-450.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | DW-08-14-G-D-250 | DW-08-14-G-D-650 | DW-08-14-G-D-500 | DW-08-14-G-D-1250 |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec, Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Kapal - Tail | - | - | - | - |
| Length - Pangkalahatang Pin | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Kapal - Stack Taas | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Row Spacing | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang DW-08-14-G-D-450 PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa DW-08-14-G-D-450 - Samtec Inc..
DW-08-14-G-D-1210Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-875Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-200Samtec, Inc..025" BOARD SPACERS
DW-08-14-G-D-1165Samtec, Inc..025" BOARD SPACERS
DW-08-14-G-D-1200Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-880Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-400Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-600Samtec, Inc..025" BOARD SPACERS
DW-08-14-G-D-650Samtec, Inc..025" BOARD SPACERS
DW-08-14-G-D-500Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-685Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-1180Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-1250Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-1320Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-800Samtec Inc.CONN BRD STACK .100" 16POS
DW-08-14-G-D-780Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-790Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/H
DW-08-14-G-D-250Samtec Inc.CONN HDR 16POS 0.1 STACK T/HAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.