- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng BCS-129-L-D-DE-023 Tech
Samtec Inc. - BCS-129-L-D-DE-023 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - BCS-129-L-D-DE-023
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| boltahe Rating | 475VAC |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board |
| serye | Tiger Claw™ BCS |
| Row Spacing - Isinangkot | 0.100' (2.54mm) |
| Pitch - Isinangkot | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | 57 |
| Bilang ng Posisyon | 58 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Liquid Crystal Polymer (LCP), Glass Filled |
| insulation Taas | 0.290' (7.37mm) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | 4.6A per Contact |
| Uri ng Contact | Female Socket |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.120' (3.05mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold |
| Type connector | Receptacle, Bottom or Top Entry |
| Base Number Product | BCS-129 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. BCS-129-L-D-DE-023.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | BCS-129-L-D-DE-022 | BCS-129-L-D-DE-028 | BCS-129-L-D-DE-032 | BCS-129-L-D-DE-030 |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Type connector | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| estilo | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
I -download ang BCS-129-L-D-DE-023 PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa BCS-129-L-D-DE-023 - Samtec Inc..
BCS-129-L-D-DE-019Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-024Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-014Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-017Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-027Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-028Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-016Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-021Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-025Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-032Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-022Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-029Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-031Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-026Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-018Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-020Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-030Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCB
BCS-129-L-D-DE-015Samtec Inc.CONN RCPT 58POS 0.1 GOLD PCBAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.