- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
VIPER22A(AS,DIP)-E.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $31.53 | $31.53 |
Mga pagtutukoy ng VIPER22-LED-EV Tech
STMicroelectronics - VIPER22-LED-EV Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - VIPER22-LED-EV
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Output | 28V |
| Boltahe - Input | 90 ~ 264 VAC |
| Utilized IC / Part | VIPer22A |
| Nabigyan na Nilalaman | Board(s) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| serye | VIPER™ |
| Package | Bulk |
| Outputs at Type | 1, Isolated |
| Mga tampok | Overvoltage Protection |
| Current - Output / Channel | 350mA, 700mA, or 1.05A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.6001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics VIPER22-LED-EV.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VIPER22-LED-EV | VIPER222XSTR | VIPER22ADTR-E | VIPER20BSP |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| Utilized IC / Part | VIPer22A | - | - | - |
| Package | Bulk | Tape & Reel (TR) | - | - |
| serye | VIPER™ | VIPER™ | - | - |
| Mga tampok | Overvoltage Protection | - | - | - |
| Outputs at Type | 1, Isolated | - | - | - |
| Nabigyan na Nilalaman | Board(s) | - | - | - |
| Current - Output / Channel | 350mA, 700mA, or 1.05A | - | - | - |
| Boltahe - Input | 90 ~ 264 VAC | - | - | - |
| Boltahe - Output | 28V | - | - | - |
I -download ang VIPER22-LED-EV PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa VIPER22-LED-EV - STMicroelectronics.
VIPER22ADTR-ESTMicroelectronics
VIPER22A/VIP22ASTMicroelectronics
VIPER21ASTMicroelectronics
VIPER20SPSTMicroelectronics
VIPER20ASP-ESTMicroelectronics
VIPER22ADIP1-E50STMicroelectronics
VIPER20BSPSTMicroelectronics
VIPER20ASPSTMicroelectronics
VIPER22XINBOLEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.